วันที่ 4 ธันวาคม 2566 แพทย์หญิงจุไรรัตน์ ทุมนันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลตระการพืชผล ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการอบรม โครงการอบรมวิชาการ เรื่อง “การช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐานสำหรับบุคลากรโรงพยาบาลตรัการพืขผล” ประจำปี 2567
![](https://www.trakanhospital.go.th/newsite/wp-content/uploads/2023/12/S__37715990_0-1024x768.jpg)
![](https://www.trakanhospital.go.th/newsite/wp-content/uploads/2023/12/S__37715987_0-1024x693.jpg)
![](https://www.trakanhospital.go.th/newsite/wp-content/uploads/2023/12/S__37715992_0-1024x768.jpg)
![](https://www.trakanhospital.go.th/newsite/wp-content/uploads/2023/12/S__37715989_0-1024x768.jpg)
![](https://www.trakanhospital.go.th/newsite/wp-content/uploads/2023/12/S__37715991_0-1024x768.jpg)
วันที่ 4 ธันวาคม 2566 แพทย์หญิงจุไรรัตน์ ทุมนันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลตระการพืชผล ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการอบรม โครงการอบรมวิชาการ เรื่อง “การช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐานสำหรับบุคลากรโรงพยาบาลตรัการพืขผล” ประจำปี 2567