แพทย์หญิงจุไรรัตน์ ทุมนันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลตระการพืชผล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการซ้อมแผนอุบัติเหตุหมู่และช่วยเหลือผู้ประสบภัย ณ จุดเกิดเหตุประจำปี 2567
![](https://www.trakanhospital.go.th/newsite/wp-content/uploads/2023/12/S__6602761.jpg)
แพทย์หญิงจุไรรัตน์ ทุมนันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลตระการพืชผล เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการซ้อมแผนอุบัติเหตุหมู่และช่วยเหลือผู้ประสบภัย ณ จุดเกิดเหตุประจำปี 2567